DIỄN ĐÀN K02
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN K02

QTKQ TỔNG QUÁT

Trang ChínhTrang Chính  Liên kếtLiên kết  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ky Nang Mem_yeu to khong the thieu trong moi truong kinh doanh

Go down 
Tác giảThông điệp
juviterd9
Trưởng thành
Trưởng thành

Đến từ Lớp : 35k022 DHKT_DN

Ky Nang Mem_yeu to khong the thieu trong moi truong kinh doanh Empty
Bài gửiTiêu đề: Ky Nang Mem_yeu to khong the thieu trong moi truong kinh doanh   Ky Nang Mem_yeu to khong the thieu trong moi truong kinh doanh EmptySat Nov 13, 2010 8:44 am

Đã có khi nào bạn nghĩ đến khi nào ra trường bạn sẽ có được những gì để bước vào một môi trường mới , môi trường đầy khó khăn và thử thách, một con đường ko bằng phẳng, và trên đó chỉ có dấu chân của những người dám nghĩ, dám làm, và dám “dấn thân”.
Đã có khi nào bạn thực sự muốn làm một điều gì đó mà mình mong muốn từ lâu, ấp ủ trong lòng mà lại chưa có thể thực sự chuyển hóa nó thành hành động hay ko?
…..
Và thực sự, để làm những điều trên thì mỗi chúng ta cần có những động lực, bạn bè, và quan trọng nhất là trang bị cho mình những kỹ năng cần thiết “ kỹ năng mềm” để làm việc và phát triển.
Và câu cuối cùng mình muốn chia sẻ cho các bạn và điều mình cũng rất là tâm đắc:
“Nếu bạn muốn có được những thứ mà các bạn chưa từng có, thì các bạn hãy làm những điều mà các bạn chưa từng làm”
Hi vọng sẽ được gặp gỡ những bạn cùng chí hướng với mình. hãy liên lạc với mình để có thêm nhiều thông tin hơn : my yahoo: d.nguyennhatduy
my phone: 01278773968
Minh la DUY, hoc truog kinh te da nang. see you

Ky Nang Mem_yeu to khong the thieu trong moi truong kinh doanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Lặp nội dung]Thư của khoa quản trị kinh doanh gửi các bạn
» Thị trường BĐS nghỉ dưỡng Hải Phòng và Đà Nẵng: Diễn biến trái chiều 29/09/2010
» Khai trương xóm
» web site của trường
» Kế hoạch chuẩn bị cho 20/11 của trường